Diễn đàn rao vặt Tuổi trẻ
Chào mừng bạn đến với Diễn đàn rao vặt Tuổi trẻ
Diễn đàn đăng tin quảng cáo, mua bán rao vặt hàng đầu Việt Nam

5 năm cho uy tín chất lượng

Hãy bỏ ra 10s đăng ký 1 tài khoản để việc tiếp thị khách hàng hiệu quả hơn!


Loading...
 

Có thể bạn sẽ thích...

Test cáp quang BPM-100, Test FC ST SC giá tốt cho khách dự án

#1

on 28.08.17 15:04

avatar

kinhdoanhtrang0120

Thành viên gắn bó
0978867070
Thành viên gắn bó
Raovat.tuoitrevn.NET - Diễn đàn rao vặt hiệu quả - Đăng tin quảng cáo miễn phí, mua bán rao vặt uy tín chất lượng hàng đầu Việt NamCÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ ĐỨC HẠNH

162A Chùa Láng - Đống Đa - Hà Nội

Chuyện phân phối cho các đơn vị thi công thiết bị, linh kiện, phụ kiện mạng - quang giá rẻ


http://duchanh.vn/


CHÚNG TÔI CÓ CUNG CẤP VÀ CHUYỂN HÀNG TRÊN TOÀN QUỐC CHO CÁC DỰ ÁN

Khách mua tiềm năng lẻ cũng như buôn, mua buôn sỉ liên hệ có giá ưu đãi nhất.

Cam kết đổi trả trong thời gian bảo hành.

Liên hệ : 0942.0942.58 hoặc 0942.0942.59 gặp Mr.Hạnh để nhận được giá tốt

Gmail : kinhdoanhduchanh@gmail.com

Test cáp quang BPM-100, Test FC ST SC

Giá : 1.800.000 VND

http://duchanh.vn/test-cap-quang-bpm-100-test-fc-st-sc/


Mô tả sản phẩm
. Đồng hồ đo năng lượng BPM-100 là một hiệu suất tốt trong lĩnh vực thiết bị đo lường truyền thông quang học hiện nay

. Thiết kế di động, ngoại thất với bộ sốc cao su trong môi trường khắc nghiệt ngoài trời có thể được bảo vệ tốt các dụng cụ.

. Phạm vi động lên đến 78dB, độ phân giải 0.01dB, tuyến tính tốt hơn 0.02 dB, và với hiệu suất đo độ chính xác cao

. Nó có thể đo lường sự thay đổi nhỏ trong sợi và mất kết nối, có thể là một bộ suy hao quang học, hiệu chuẩn nguồn sáng.

. BPM-100 với BPM-101 đang xem xét sử dụng bộ lọc quang học được thiết kế đặc biệt, để đảm bảo phạm vi đo là +8 và +26.PM

. Không chỉ trong phần chính của bước sóng truyền thông chuẩn 850nm, 1300nm, 1310nm, 1550nm và hiệu chuẩn, và vẫn còn được sử dụng rộng rãi trong các bộ khuếch đại sợi quang 1490nm, 1625 nm bước sóng thử nghiệm và hiệu chuẩn.

--------------------------------
[b]ĐỨC HẠNH COMPUTER [/b]
[b]Chuyên cung cấp số lượng lớn phụ kiện mạng thi công xây dựng và chạy ngoài trời, dự án mạng.[/b]
Để có giá buôn sỉ lớn truy cập http://duchanh.vn/ hoặc Gọi Hotline : 0942.0942.58
Đ/C : Số 162A Chùa Láng, Đống Đa, Hà Nội
#2

on 07.02.18 15:00

avatar

kinhdoanhtrang0120

Thành viên gắn bó
0978867070
Thành viên gắn bó
uuupp
Loading...

Quyền hạn của bạn

   
Bạn được quyền trả lời bài viết